C06K4A
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

C06K4A

My Friendship

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

CƯỜI SẢNG KHOÁI

Go down 
Tác giảThông điệp
Hoang Tien Hoat
Moderator
Moderator
Hoang Tien Hoat

CƯỜI SẢNG KHOÁI Empty
Bài gửiTiêu đề: CƯỜI SẢNG KHOÁI   CƯỜI SẢNG KHOÁI Icon_minitimeMon Jun 16, 2008 8:29 pm

Razz Ông chồng đi xa nhắn tin về cho vợ: “Anh đi công tác xa ko đưa em lương tháng này kịp nên anh gửi em 100 nụ hôn”. Vài ngày sau bà vợ nhắn tin lại là: “Nụ hôn của anh gửi rất hữu dụng em đã sử dụng rất có ích: Ông tiền điện đồng ý nhận 6 nụ hôn , ông tiền nước nhận 4 nụ hôn, ông chủ nhà đồng ý lấy 2 nụ hôn mỗi ngày để trừ tiền nhà, ông chủ tạp hóa thì ko chịu chỉ nhận hôn nên em phải trả thêm 1 số thứ khác . Chi phí linh tinh hết 40 nu hôn, hiện giờ em còn khoảng 40 nụ hôn chắc đủ dùng đến lúc anh về, nhớ anh nhiều

affraid

Nằm trên giường, tôi tự hỏi đâu là những bí mật của thành công trong cuộc sống? Và tôi tìm thấy câu trả lời ngay trong căn phòng này… Quạt nói: Hãy bình tĩnh. Trần nhà: Hãy vươn cao. Cửa sổ: Hãy nhìn ra thế giới. Đồng hồ: Mỗi phút giây đều quí giá. Gương: Hãy nhìn lại mình trước khi hành động. Lịch: Hãy theo kịp tin tức và thời đại. Đèn: Hãy tỏa sáng hết mức có thể. Tường: Hãy đứng vững. Cánh cửa: Hãy nỗ lực đẩy mạnh để đạt mục đích của bạn. Vậy hãy luôn áp dụng những điều này cho một cuộc sống tốt đẹp hơn, bạn nhé!
Arrow

Bị bố mẹ 2 bên phản đối, để bảo vệ tình yêu , hai người rủ nhau đi nhảy cầu tự tử . Đi đến cầu , người con trai nói : "em nhảy xuống trước đi" , người con gái lại nói : "anh xuống trước đi" , thế là anh ta nhảy xuống . Anh ta nói vọng lên : "em ơi nhảy xuống đi" , cô gái nói : "bố thằng ngu , cho mày chết" . Chàng trai nói vọng lên : "bố mày biết bơi , bố mày đéck sợ, bố mày lên bờ thì mày chết với bố >>> tình yêu đẹp
Question
chọn mãi mới được một ngày/ gặp em để quyết giãi bày yêu thương/ hai đứa ngồi trên bờ mương/ công nông thì chạy trên đường bụi ghê/ cứ thế ngồi buôn dưa lê/ mãi không đề cập vấn đề trọng tâm/ anh liền nói chuyện lòng vòng/ đợi em sơ ý là cầm tay luôn/ ngờ đâu anh chộp đã nhanh/ em rút tay lại còn lành nghề hơn/ mất đà anh lộn xuồng mương/ bò lên đã thấy em chuồn từ lâu/vừa về anh vùa lầu bầu/ "biết thế bố từ bỏ lâu cho rồi"./.
Exclamation
Một Cô gái ngồi viết thư cho người yêu: Mặt trời lủng lẳng. Em nằm thẳng cẳng. Trên chiếc giường tây. Em cầm cây bút. Chấm chấm mút mút. Viết thư cho Anh. Hỡi A thân yêu. Từ ngày Anh đi. Ở nhà vắng vẻ. Con chó nó đẻ. Được những 4 con. Mặt nó to tròn. Giống Anh như đúc. Em lấy tên Anh. Đặt tên cho chó. Mỗi lần gọi nó. Em nhớ đến Anh ... là đất với cát+Cười hay ko ca bac!

lol!
https://co6k4a.forumvi.com/

CƯỜI SẢNG KHOÁI
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» THỜI KHOÁ BIỂU: (Tuần từ 23/6 - 27/6)
» NhỮng KhoẢng TrỐng KhÔng PhẢi ĐỂ LẤp ĐẦy.
» Thời Khoá Biểu
» THỜI KHOÁ BIỂU(2/6-7/6)
» THỜI KHOÁ BIỂU: (Tuần từ 9/6 - 13/6/2008)